Có tầm 18k obama. đập thùng monster 795 hay japan bike 2nd ạ

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi tyla81, 30/4/12.

1. huantng93

huantng93 Bằng A2

xe nào trên 400cc và ko phải cruiser đều đi đc hết đó tiểu đệ:> còn anh thì 23x bằng R6 và 28x bằng KTM

còn đệ muốn biết lên đường nào thì ĐN-HA và Autobahn :))

#61 huantng93, 25/5/12
    Sửa lần cuối: 25/5/12
  2. Percy

Percy Bằng A4

KTM nào thế =)) =)) =)) ... Có hình hay clip gì ko show em mở rộng tầm mắt cái =)) =)) =)) . Chứ nói ko thế này mất công người ta lại bảo gió !!!

3. huantng93

huantng93 Bằng A2

RC8 :)) cứ chạy thì phải quay clip lại anh nhỉ? có luật nào ghi như vậy ko cho em đọc với. anh có clip nào way mình chạy xe ko (** tính diễu hành)?? >:D< túm cái váy lại là anh tin hay ko ảnh hưởng ** gì tới tui mà tui phải lo :p tắt net đi ngủ thì anh cứ an phận với con Aprilia của mình, tui an phận xe tui. Đi Ap ko làm anh giỏi hơn và tui đi xe tui cũng ** làm tui ngu hơn, spx??? :)) kiến thức là kiến thức chung, anh ko chia sẻ thì kệ cm anh, tui biết gì nói nấy. mà cái gì tui biết là mình đúng thì tui mới phun

4. Percy

Percy Bằng A4

Sao phải xoắn nhỉ ?
    Tại chú em nói chú em lái 27x ở Đức nên anh mới thấy " ***" quá thôi =)) =)) =)). Chú em cho anh hỏi là chú em lái RC8 bên Germany mà ko cần bằng lái ah ? Nếu phải thì xin lỗi thế đủ hiểu nhau rồi !!! Còn chú em nên tìm hiểu thêm là RC8 ở Đức cần bằng lái như thế nào và độ tuổi giới hạn nhé =)) =)) ... Tuổi lái xe pkl ở Đức ko phải là 18 như ở VN đâu =)) =)) =)), bạn trẻ SN 93 ah =)) =)) .

5. huantng93

huantng93 Bằng A2

huh, tui nói tui có bằng hồi nào???? :-O anh chưa bao giờ chạy chui àh :>?

6. Percy

Percy Bằng A4

Chạy chui ở " Đức " @_@ !!! :-O:-O:-O:-O:-O

7. huantng93

huantng93 Bằng A2

đi Đức bao h chưa đại ca?

8. Percy

Percy Bằng A4

Chưa, nhưng gia đình đang có tầm 3 người đang làm Việt Kiều Đức thôi =)) =)) =)) ...

9. huantng93

huantng93 Bằng A2

ở tp nào thế? bữa nào ghé chào hỏi chơi :D mà gia đình anh là VK Đ chứ phải anh đâu mà cười nghiên ngả thế?

10. Percy

Percy Bằng A4

Nghe nói mang máng là "áp chen bớc " gì đó dek biết tiếng Đức ghi thế nào viết đại , chả nhớ rõ chỉ biết là họ kể có mở 1 nhà hàng bán đồ ăn Việt Nam ở đó thôi =)) =)) . Cười vì giao thông ở Đức qua lời bạn trẻ miêu tả sao mà nó khác với lời anh chị họ mình kể mình nghe khi họ về VN quá =)) =)) ...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...