Rebel USA Club CB125R . Chặng đường 1 năm nhìn lại !

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi Goldenfarm, 17/10/11.

1. Goldenfarm

Goldenfarm Bằng A4

Ông thì tui biết cho ông "xuất" cái gì rồi hehehe , sao "luống rài" hông thấy anh "dzô dzô " , còn cái lông "lông lá" hàng xóm của ông nữa , dạo này lo túm đuôi voi hoài nên quên AE rồi seo ???

2. chuong_cena

chuong_cena Bằng A2

A Tài ơi, em mem mới anh Tài khi nào đi off cafe cafao gi do nhớ alo em nhé, hé hé

3. Goldenfarm

Goldenfarm Bằng A4

Mem này mà mới mới là lạ ! hehehe

4. chuong_cena

chuong_cena Bằng A2

ai dà, ai đây mà sao bít tui vậy ta, qay ẩn giang hồ hơn nửa năm, nay trở lại và ăn hại hơn xưa, kekeke

5. anhhungkim5310

anhhungkim5310 Bằng A4

do thằng bạn cần bán gấp con rebel cb170r màu vàng (loại mới giống cb125r) nên nó mún bán với giá 48tr (mới 76tr5 nha a e) xe mới đi 1600km thôi. a e nào mới chơi cân mua thì alo nhé 012.32.12.32.12 xe ở tp, bs go vấp. thanks!

6. Fenris

Fenris Bằng A2

Lại 1 buổi trưa ... Đã lâu rồi ko ghé vào Topic thăm các ace SG và đọc những dòng tâm sự .... Thấy bài viết của anh Khương thật là cảm động quá , vừa đọc vừa nhớ tới cái ngày ngồi vêu mặt ở Toàn Thái để độ xe , nhớ cái mưa lạnh trên đường NT-SG khi ngồi sau xe a HT Tài ... Nhớ từng lời bài hát .. cái không khí vui vẻ khi đc ngồi cùng nhau bên cái bếp than cạnh bãi biển ..... Và nhớ nhất từng cái bắt tay , cái ôm thật chặt , khi tiễn các ace SG ra về , cùng lời hứa sẽ tái ngộ... anh em NT cũng đã thưa dần , nhưng những thành viên gạo cội thành lập Club NT vẫn đang miệt mài phấn đấu để có thể lại tiếp tục đc cùng chung chí hướng với ace SG ... Thật sự mong rằng , tinh thần thép của lòng đam mê của các ace SG sẽ ko bao h tàn , vì mọi người là mục tiêu phấn đấu cho club NT . Mong rằng mọi người hãy cứ dừng lại nghỉ ngơi cho đỡ mệt mỏi , rồi lại tiếp tục chứ đừng ngã gục trc đam mê ... Chính cái tình bằng hữu kéo chúng ta lại với nhau chứ ko phải 1 chiếc xe .... Thân

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...