Rebel USA Club CB125R . Chặng đường 1 năm nhìn lại !

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi Goldenfarm, 17/10/11.

1. laimoi

laimoi Tập Lái

các bạn chơi nhiệt tình và đoàn kết quá, mình được 1 anh ở trên phái xuống thử lòng anh em cb125r, các anh em cố gắng đi, sẽ có kết quả tốt đó, 1 ngày nào đó các bạn được công nhận là 1 clb tham gia chơi xe thể thao của thành phố các bạn nghĩ sao, chúc các bạn giữ vững mãi thế này.
    Happy new year.

2. tempo782

tempo782 Bằng A4

Mai 14h, mời bạn ra CV Lê Thị Riêng giao lưu với club lun...

3. Longrebel

Longrebel Bằng A4

4. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Trời, anh Tài xưng hô mình với em, làm em ngại quá hjhjhj. Cái e thấy ở anh cách đây vài tháng trước đó là cách thể hiện ở "tinh thần" vì đồng đội, luôn nghĩ và lo lắng cho ae trong hội chứ không phải thể hiện qua cách chơi đâu anh.

Nhân dịp năm mới, xin chúc Club NCCKM "Một năm mới có nhiều bước tiến mới và luôn khỏe mạnh để theo đuổi tiếp niềm đam mê" nhé!
    Thân!
    [/QUOTE]
    Cái đó chỉ là việc phải làm trong 1 tập thể,Ở đây Ae như là 1 gia đình lớn,nếu Long cần giúp thì với khả năng của mình ,mình vẫn sẻ giúp Long nhiệt tình."Một người vì mọi người và mọi người vì một người"!!!!
    Chúc motrrock Việt Nam và Long 1 năm tiến tới nhe!:D

5. daihiep_hugo

daihiep_hugo Bằng A4

Chúc mừng năm mới, sức khỏe, thành công và hạnh phúc đến mọi người.

6. mr_longrich

mr_longrich Bằng A4

>:D< Xin chúc tất cả anh em CB125R một năm mới tràn đầy niềm vui và thành công >:D<

7. skquangthong

skquangthong Bằng A4

tuy em k sở hữu cb125r. nhưng em đã dc chạy nhờ mượn của thằng anh kết nghĩa...
    em biết cái cảm giác bị ng ta nói là xe này xe nọ...xuất xứ này kia...em cũng cảm thấy hụt chí... nhưng thực sự em mong rằng các anh, những ng có đam mê và đang sở hữu dòng xe này đừng vì cái tiếng k tốt đó mà cảm thấy buồn và nản vì chiếc xe của mình, nó k có tội lỗi gì cả. miễn là mình có tự hào về nó hay k.
    em mong các anh,những ng sở hữu những chiếc cb125r, notus... dần dần khẳng định vị trí của 1 dòng xe mới. để cho mọi ng nhìn nhận khác về nó, để các anh cảm thấy tự hào hãnh diện khi chạy nó trên đường hơn. mong các anh thành công
    chúc các anh 1 năm mới nhiều sức khỏe phát tài :)

8. Goldenfarm

Goldenfarm Bằng A4

Topic này là nỗi bức xúc cũng như tâm sự thực tình của "em" dành cho Hôi CB125R , mấy anh mấy chị vào có khen em thì em xin nhận , nhưng xin mấy anh mấy chị đừng chém nhau nhé , lỡ bể đồ nhà em là em chém lại mỏi tay luôn á ! Em biết rõ từng người , từng nhà nhé , có nhận chém "tại gia" luôn nhé !
    Qua câu chuyện vừa rồi của club , mình thấy lỗi ở ku Tèo là khá lớn , mình không phải là anh cả trong nhà nên mình nghĩ không nên đưa ra lời khuyên gì , Tài em nên cố gắng hơn nữa , những gì em làm ngày trước đã tốt thì nên rút kinh nghiệm lại và phát huy thêm nữa , còn việc đáng tiếc đã xảy ra thì hãy bản lĩnh vượt qua , suy nghĩ chính chắn lại , nhìn nhận về con người một cách sâu sắc hơn , thất bại là lẽ hiển nhiên nhưng né được thất bại tương tự trong tương lai là một sự học hỏi và bản lĩnh . Dù sao qua chuyện vừa rồi , mình thấy AE đã trầm tĩnh hơn rất nhiều -> AE đã già dặn hơn nhiều , hoan hô , và đó cũng là môt niềm an ủi lớn cho Tài . Comment giữa Tài và Long không hay tí nào cả , còn vậy nữa là anh ... hận cả 2 đứa !
    Những bạn mới đang vào tham nhà kìa ! Vậy là Club này đang phát triển và lớn dần lên đó , cố lên các AE nhé !

9. tempo782

tempo782 Bằng A4

Có hận e ko ông Già đen đen...chứ e hận a vô đối...đi nhậu ko bao h alo thèn e này... =((

10. Longrebel

Longrebel Bằng A4

hix hix, e chỉ có ý tốt muốn vào chia sẽ và động viên thôi chứ có làm gì sai mà a đòi hận e??? không lẽ e làm vậy là sai. Thôi, bỏ qua đi năm mới rồi chuẩn bị những cho những sự kiện mới hơn thôi...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...