Rebel USA Club CB125R . Chặng đường 1 năm nhìn lại !

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi Goldenfarm, 17/10/11.

1. Nk_Undead_89

Nk_Undead_89 Bằng A1

Ma Tốc Độ xin trình làng !!! 2 everybody !!! let's come back . . . to Flyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy !!!!!!!;););););)

2. nhathaovn

nhathaovn Bằng A2

Có em nữa.
    Những hình ảnh ngày xưa khi đang "đương chức" phóng viên, e còn lưu giữ hình ảnh ngày xưa - những lúc rảnh em ngồi xem lại thấy ngày xưa thật vui.
    A.Tài : em mong rằng chung ta sẽ có những giây phút bên nhau sát cánh như ngày xưa.

3. juyliengduc

juyliengduc Tập Lái

E chào cả nhà, đọc bài bac Kh em thẩy cảm động quá. Em ở Quảng Ninh mới mua con cb12r new của một anh bên Hải Phòng, em đi xe thấy có một vài vấn đề nhỏ lên diễn đàn tham khảo và nhờ các bác giải thích rùm
    Xe em biển 16B1-197.66.
    Đi xe ở tốc độ thấp mà phanh sau hơi mạnh chân chút thì xe quay luôn, nhưng nếu đi ở tốc độ cao mà phanh thì thấy yên tâm. Nhưng em đi xe không cảm thấy thoải mái và tự tin lắm khi đi ở tốc độ cao, rất sợ cảm giác bị ngã, không làm chủ được theo ý của mình nếu đi tốc độ cao cao... Em đi con SH 150 em luôn phóng hết ga nhưng lúc nào cũng tự tin làm chủ, or đi con dream cũng vậy, nhưng không hiểu sao đi con này không có cái cảm giác đó.
    Các bác kinh nghiệm tư vấn cho em chút, e ở QN xa xôi muốn làm quen kết bạn với các anh chị đi motô mà khó quá, ngày ngày đi một mình cảm giác bùn bùn

4. kuteen

kuteen Bằng A2

Đọc tâm sự của a Khương nghe cảm động quá đi mất !!! Người đam mê thì nhiều, nhưng theo đuổi đam mê thì có mấy ai......
    Em ko phải người hội CB nhưng dù sao cũng chúc mọi người trong hội sẽ lun gắn bó với nhau nhé. :)
    Khi nào mọi người có Off thì thông báo nhé cho e tham gia với :p Hihi

5. tayđuanghiệpdư

Có nhiệt huyết như thế thì tốt rồi. Ũng hộ bạn. :)

6. KenJi-Nguyen

KenJi-Nguyen Bằng A1

Lang thang trên biker thì thấy bài viết cảm động của a Khương. 1 số khó khăn + năm cuối DH đã khiến e vô tình rời hội lúc nào không hay! E tự hỏi rằng phải chăng mình không có thời gian hay nhiệt huyết không còn! Câu trả lời sẽ là hành động!

7. gio sa mac

gio sa mac Tập Lái

Lâu lâu hội làm bữa off đi đâu đó (gần xa không quan trọng) để thêm hứng khởi cho anh em là hay nhất đấy ạ. Đôi khi có vướng bận nên không thể đi được hết, nhưng em tin chắc sẽ có rất nhiều người khác tham gia.
    Thân,

8. to indulge

to indulge Tập Lái

chào ae CB 125 , mới đi off lần đầu với ae thấy rất vui , nếu k có sự có nhỏ đó thỉ sẽ vui hơn ha , mong sẽ có nhiều dịp off cùng ae (nhưng con chim khuyến mãi ) kakaka....!

9. TrựcZa

TrựcZa Bằng A2

hết mình ủng hộ ace CB125r ngày 1 đi lên để trở thành 1Club vững mạnh. Cố lên nào mọi người

10. Motorrock123LTR

Motorrock123LTR Tập Lái

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=273972 đam mê và nhiệt huyết!!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...