Thị trường CBR 125 2013 của Rebelusa .............1 sp mới nữa......

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi vhoangvl, 26/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

à quên nữa anh em, mình chỉ là người mua sản phẩm của re-be-lu-sa, chả PR hay gì cả, mình tôn trọng tất cả ý kiến anh em, có ý kiến này nọ nhưng cũng là muốn tốt cho người tiêu dùng.
    Mình đang gọi là độ PN 175 của mình lên R1, sẽ có 1 bài + pic cho anh em bàn tán, sau đó sẽ nhờ anh em vào chém để mình hoàn thiện sản phẩm, lúc đó mong anh em có mặt đầy đủ để chém ^^
    Thân thân ^^

2. Anh hai Lúa

Anh hai Lúa Bằng A3

MÌNH SẼ CHỜ CON R1 CỦA BÁC TRÁI TIM pn175 :D

3. phuc9867

phuc9867 Bằng A4

K ai cách cách đơn giãn đâu :D bữa nào thử ai gõ đi rồi dắt xe lên chạy , kết quả đẹp hay k vô đây bạn cũng cóc cóc lại ai mà biết . Đòi bóp ex mới ghê , nói nhỏ nha , mình sợ ex bóp bạn k có cửa mà thở . Mình đã test với phoenix rồi chứ k phải chưa test đâu . Múa rìu qua mắt thợ , nói nghe cái vụ mà cục máy sau chót là thấy thành phần dễ thương rồi .

4. shady_attack

shady_attack Bằng A2

đã sỉ nhục YFZ R125 h tính sỉ nhục lun R1 hả :| ............... WHY ??????????? yamaha có thù oán gì với bọn re bè lú sa bọn mày ............ WHY GOD !!!!!!!
    cứ đà này yamaha phá sản mất thôi ...........

5. shady_attack

shady_attack Bằng A2

hehe lòi đui rồi nhé cún re be lú sà ;)) ............ dek có ai ở đây đã chạy satria rồi mà cam tâm tình nguyện ngồi lên đống sh!t của re bè lú sà đâu nhé bạn ;))
    sr chứ bạn chơi Mio rồi ak ;)) sổ đc trái nhiu ???? núp gió đc nhiu cây ???? chạy satria rồi ak .......... ok lun red line đc mấy lần ????
    mình có gỏ lóc cóc mấy chử "chấp bạn 1 cây cột đèn đó" sao k lóc cóc lại mấy chử "chơi lun" cho mình vui đi bạn ;)) .......... nhích 40 50 thôi hả ,vậy sao bik nó phê hơn satria & ex ;)) mình cầm CBR150 núp gió hết đông tây đồng hồ chỉ 140-145km/h nè ,sao k thấy phê hơn satria ta ;)) ,xin lỗi chứ nhích 40 50 wave cam nồi của mình bảo đảm ngọt & phê hơn "phố nịch trăn bảy nhăm" của bạn đó ^^ ,mà bạn nè mua chi siu phẩm thần thánh 2 máy - pô to - giá rẻ 80 củ chỉ để 40 50 vậy bạn ,bạn giàu thế cho mình vay 25k USD mình mua Gixxer đi bạn về mình chạy 40 50 chung với bạn cho vui ha ;;)

còn bạn nói chưng chung với R15 & cbr hả :)))))))))))))))))) sr tập 2 cho mình cười vào mặt bạn chưng chung để dụ mấy đứa quên cho Iot vào canh như bạn thôi :)) sao k giỏi trương cái bản "XE TÀU NHẬP KHÂU MẮC NGANG XE THÁI" rồi tự bán đi ;)) miẹ cóc ghẻ đòi đú thiên nga hả bạn .......... mình tiết lộ cho bạn 1 bí mật nè ,a giám đôc ré bè lú sà hồi trc bán mâm bên Tàu đó ,luyện đc "MẶT MÂM THẦN CÔNG" tăng né gạch & + kháng NHỤC 10000% từ "ĐÀO CẨU TIỆN NHÂN" tiên sinh ,rồi đc đại sư "BÌNH LÙN" dạy cho "COPY CHI THUẬT" h về nã tiền của đồng bào đó bạn ;)) mua nữa đi bạn ........... tới khi Tàu cún nó tràn qua thì chưng cái xe của bạn trc nhà nó sẽ tha cho gia đình bạn ,vì có công "GÓP GẠO NUÔI CÚN" ...............

p/s: mình làm anh hùng bàn phím lâu năm nên mình chỉ thẳng vô mặt bạn mình chửi lun đó ;))

6. ntlitome

ntlitome Bằng A4

Ủng hộ người Việt Nam sáng tạo,

- tại sao chúng ta lại để TQ nhái mà không để VN nhái?

- tại sao phải mua xe chính hãng giá cao (nhập khẩu), trong khi xe nhái giá rẻ hơn rất nhiều ?

trong khi chơi moto là 1 cuộc chơi không nghỉ, bán xe lên đời là quy luật tất yếu, vì ai chơi xe nhỏ 1 thời gian cũng thấy nó yếu, và lên xe cc lớn hơn

Nói chung là các bạn cứ nhìn vào khía cạnh tốt

Cái không đúng là re be lu sa "bơm" hơi quá, "tuyệt phẩm" này nọ mà không đúng với chất lượng quảng cáo, giống như mấy cái dạng quảng cáo HiPhone giá rẻ trên TV, giống y iPhone4, nhưng giá có 2tr, nhưng xài đc 2-3 ngày là hư --> phản ứng của người tiêu dùng là tẩy chay thôi

Biết là công nghệ quảng cáo rất tốt, re be lu sa làm PR cho sản phẩm rất tốt... Nhưng cái quan trọng đầu tiên là "chất" của SP thì có lẽ chưa đc chú trọng

mình cũng từng có ý nghĩ, tại sao mình không nhái, mà để cho thằng TQ nhái, rồi nhập dìa chi cho mắc công, nhái thôi mà, coi và copy, chủ yếu sáng tạo ở chỗ : làm sao cho nó ổn trong 2-3 năm, không bị gãy hay rớt ốc là ok, còn thời gian xa hơn thì không cần thiết, dân VN mình giàu lắm, chạy ~ 2 năm là đổi xe hết rồi, lo gì

--> cuối cùng cũng 2 chữ : LỢI NHUẬN

Nhưng kết lại vẫn là ủng hộ người VN thôi, nhưng cái gì cũng phải có chuẩn mực, có giới hạn .

GHÉT NHẤT CÁI KIỂU HÀNG TQ MÀ DÁN NHÃN VIỆT NAM ĐỂ BÁN ĐC, VÌ BÂY GIỜ NGHE HÀNG TQ LÀ NGƯỜI TA DÈ CHỪNG, CÒN HÀNG VN THÌ NGƯỜI TA YÊN TÂM HƠN.

PS : mình không đi xe nào của Re be lu sa, haha, lúc định mua thì nhìn thực tế thực sự mua không nổi,.... cuối cùng mua xe hãng cho yên tâm, mà đúng là yên tâm thật

#86 ntlitome, 5/12/12
    Sửa lần cuối: 5/12/12
  7. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

srr bạn shady attack, bạn có thể ghé nhà mình ở 462 luỹ bán bích, con satria mình vẫn để kỉ niệm dưới hầm xe cùng 1 mớ nova rgv mio .... Bạn muốn vay 25K ok thôi, lãi lấy 15%/ tháng,bạn có thể qua trực tiếp địa chỉ nhà mình ( làm ăn mà, có mối là nhào vô liền ^^ ) . Với bạn mình chỉ nói đến đây thôi vì bạn không được lịch sự cho lắm
    Phuc0976 : exc zin đã bị giết chết ở Biên Hoà, bạn có thể kiểm chứng, exc chọt mới chịu thôi. Bạn cho mình hỏi bạn test với PN nào và ai cầm tài ???
    Nhiều bạn thực sự không có văn hoá quá

8. aaron8386

aaron8386 Bằng A1

bọn rebelusa này hãng nào cũng ko tha hết R125 bây h đến CBR150i. Copy ko sai chi tiết nào trừ mỗi cục máy

9. soblack

soblack Bằng A4

vẫn là những D O G điên... haizz ... thôi đi KIN cãi làm gì cho mệt xác...

10. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Mình có nghe thông tin từ bên RE-BE-LU-SA chia sẻ anh em luôn là sắp tung ra 1 em nữa, ngoại hình xanh xanh lá, gồ ghề robo, chữ cái cuối cùng. Các bạn hãy dưỡng sức để lúc đó chém tiếp.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...