Thị trường CBR 125 2013 của Rebelusa .............1 sp mới nữa......

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi vhoangvl, 26/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. bibichip

bibichip Bằng A4

thì người ta đã nói tiền nhiều quá ko biết làm gì rồi mà quẫn quá rồi nên bạn thông cảm đi ! yếu tim mà mua xe 175 mới chịu nha, dám cầm xipo mio độ thì pkl nhằm nhò gì, xe nhỏ độ tốc độ cao nó nguy hiểm còn hơn cầm pkl vì độ an toàn của nó ko thể nào = pkl !
    Nhưng riêng Kin mình chắc chắn thuộc loại số 1 mình nói:
    http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/1085911-xzxKINxzx http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php/1085911-xzxKINxzx
    Biker tập lái

Ngày tham gia30-04-2012Đến từT/P Hồ Chí MinhBình luận46Khen ngợi0
    Có 6 bài viết được khen ngợi
    Nhận được 15 lời khen​

[h=2]Xin phép hỏi và tư vấn nên chọn bô nào[/h]
    Lời đầu tiên em xin chào các anh chị
    Em hiện đang cưỡi Phoenix 175 limited, 2 máy 175cc, 19 ngựa , xài pô zin
    Nay em nhờ tư vấn nên chọn bô nào cho phù hợp
    Yêu cầu của em : đút như R1, em khoái thằng này từ nhỏ, qua tham khảo anh BKrai, thì cặp zin R1 tầm 6m5 ạ
    Em cũng xin các anh đừng có lôi chuyện xe tàu hay xe kém mang ra bàn tán, mình lớn rồi phải không các anh.
    Xe em hiện tại : 175 2 máy , em có nghe qua 1 số bác chạy R15 với cbr150 lắp aka với sco, em nối thật lòng các bác đừng chửi em, tiếng nó thua pô zin xe em nữa, em cũng không hiểu, lúc đi xem thì háo hức lắm

Gia tài : tầm 7m5 đổ lại, gắng mút chỉ có thể 8m
    Nhờ các anh tư vấn ạ, 2 pô đút đít nha các anh, em nghe nói sợ hụt hơi igì đó hay bị tụt ga nên lên đây mong các anh chỉ bảo
    Em cám ơn.
    PN 175 của em dự kiến sẽ lên y như R1 ạ

Cám ơn ạ ​

#101 bibichip, 5/12/12
    Sửa lần cuối: 5/12/12
  2. ghostrider93

ghostrider93 Tập Lái

:| hết phoenix giờ tới chiếc này...haiz..nhái vừa phải thôi chứ...thà mua r15 chạy cho xong...đi mấy em này ko ổn tí nào

3. nguyenphal

nguyenphal Bằng A2

hahahahah đọc hài không đỡ nổi:81:, thôi cho em nhỏ nó sung sướng với niềm tin của nó đi anh. nói chung hàng nhái- hàng dỏm là ghét nhất trên đời...không có đầu óc thì làm sản phẩm của mình đi-chơi theo phong cách riêng- nhái chi vậy?.... thấy anh Kin vậy chắc cũng 40 won rồi =))

4. shady_attack

shady_attack Bằng A2

:)) ở lủy bán bích thì chắc bán xe rồi :)) dưới đó nhìu chổ bán sport ,xe để bán nên chắc tiếc k dám chạy ,mình nghèo bạn giàu dám bỏ 80 củ ra mua ve chai thì đừng lấy lãi mình chứ ;))
    còn bán về vấn đề văn hóa sr bạn lần thứ n .............. cả nc đang tẩy chay hàng Tàu thì bạn đi mua 1 con xe tàu ,cái đó thấy bạn k xứng đáng nc văn hóa rồi
    bạn nói mua vì có cái dáng & cái pô k cần quan tâm chất lượng thế có phải gọi là thiếu muối k ??? sự thật mất lòng nhé ,thôi cố bán thêm vài chiếc sport hay nova kiếm tiền mua muối ăn đi ........
    tiền làm sport = 10 lần tiền sửa phố nịch ,ok chấp nhận luôn bạn bỏ số tiền gấp 10 lần đc chất lượng gấp trăm lần ,1 con xe chục năm tuổi vẫn chạy phè phè đi so với con cóc ghẻ ;)) mình chống mắt lên coi tới 2 3 năm sau 1 con phố nịch date 2k12 còn chạy đc k nhé
    rồi bạn nói tiền làm việc khác mà có tiền mua cái này ;)) hay thật ............ mình để tiền làm việc lớn này khi nào đủ tiền mình xúc GSXR lun ;)) bỏ 80t ra mua xe pô to dáng khủng :)) làm việc lớn ghê ......... kêu đú đởn thì cải :))

còn bạn kia hay nhể ;)) đang bàn luận bạn đút mõm vào làm gì biến đi cho nc nó trong

5. feofuot

feofuot Bằng A2

6. phuc9867

phuc9867 Bằng A4

Nghe post câu hỏi là biết xạo cái vụ xì po mio rồi , chơi xe độ mà vụ gắn bô k biết làm sao :)) Thấy là dơ rồi .

7. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Mình thật sự thua các thành phần như bạn shady attack và bibichip, mình xin nhường diễn đàn lại cho các bạn tiếp tục vô văn hóa
    Chỉ gửi lại 2 địa chỉ để các bạn có thể giao lưu và test xe + vụ xipo và mio : 462 lũy bán bích và MTR Q7
    Hy vọng được gặp các bạn nhất là 2 bạn ở trên
    Chào các bạn

8. rinism

rinism Bằng A4

xe của rebelusa như thế nào, thì anh em biker chắc đều biết hết rồi
    thiết nghĩ chúng ta ko cần tranh cãi làm gì để mất thời gian của 2 bên cũng như BQT khi xử lí các cmt quá khích

vì vậy mình sẽ đóng topic tại đây, ai có thắc mắc kiện cáo gì cứ pm mình nhé

p/s Kin:
    theo ngu ý của mình, chắc là bạn chưa đi làm nên mới phát ngôn như thế này, chứ nếu người đã đi làm rồi, biết được kiếm đồng tiền khó ntn sẽ không bỏ 1 đống tiền để rước cục nợ này vào người
    có gì ko phải bạn bỏ qua cho mình nhé. Mình cũng có tiền nhưng mình vẫn chọn Exciter và để dành chỗ tiền thừa đó cho các việc to tát hơn bạn ah

Thân !!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...