Rebel USA CB170R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi phihao007, 14/3/12.

1. tuan_zsu

tuan_zsu Bằng A1

a gi do oi xe minh k co màu den dau nha.a koi chung nhầm lẫn voi dong 125cc do nha.dong 170cc ko co mau den dau.ke ca nha nghe chuyen bun nha.hnay nghe tieng bô xịch xịch tưởng ron bô co van đề ai ngo do 4 con oc do ktv vặn k chặt tay hên la minh bit va tự xử chu k dem ra mtr lại mat công mệt nữa roi.chu nhat tuan nay minh di off duoc k may a,tai cong viec e lam chi nghi duoc chu nhat ah` chu ngay thuong ma nghi thi hơi khó khăn,ae thong cam nha! e thay minh off o cf san vuon nào rộng rãi ti la hợp nhất đó k bit y kien ae the nao thôi.............:feelgood:

2. Mr. RSL

Mr. RSL Tập Lái

CB170R màu ĐEN, nói ko ai tin, chính mình cũng ko tin... và giờ thì đang chạy nghêu ngao dù chưa có biển số..... Mọi người đi off đi, mình trình làng cho... cái này sợ là con độc nhất rồi đó.

3. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

chào cả nhà! Cũng lâu oy mình chưa off nhỉ! sr a e vì trong time qua mình có đôi chút xao nhãng! Tại vì mình đang làm luận án nên cũng ít đi đâu đc!ah, t7 này mình bàn với anh Nhân là sẽ đi off mà đỉa điểm cụ thể hình như là ở THủ Đức! Vì tiện thể xuống đó chào đón mem mới và anh ấy sẽ đóng vai thổ địa hướng dẫn mọi người tìm các món đặc sản của nơi đó:D:D! Anh em thấy sao?

4. QuyDoan

QuyDoan Tập Lái

Vu nay chắc xôm tụ lắm đây, mình cũng ở Thủ Đức, sẽ góp mặt ;)

5. tuan_zsu

tuan_zsu Bằng A1

HỘI CB170R QUANG VINH MUÔN NĂM.HIHI

chào cả nhà!
    Nếu như có dòng cb170r màu đen thì mình phải đi off là cái chắc để còn mở rộng tầm nhìn nữa chứ.
    hihi rất đồng ý về chuyến đi off nhưng a nhân phải cho e bit địa điểm chính xác và thời gian chứ a. không thì e bit đâu mà đi chứ đúng ko nè.
    YÊU CẦU MỌI THÀNH VIÊN PHẢI CÓ MẶT NHA. AI KHÔNG ĐI LÀ PHẠT HÍT ĐẤT 20 CÁI ĐÓA NHOA.HIHI NÓI GIỠN THÔI AE ĐỪNG BUỒN AH NHOA.HIHI :byebye:

6. phihao007

phihao007 Bằng A4

Hi mọi người, nghe nói hôm nay hội đi off với bên Phonenix hả, chúc mọi người có 1 buổi off bổ ích và vui vẻ nha.

7. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

Thank Hao nhé! Sáng nay a e đi off rất vui! a e off từ lúc sớm nên đến khi hội phoenix qua lúc gần 11h chỉ off đc chút ít! Lần sau Hao ráng sắp xếp đi cùng mọi ng nhé

8. hoangtung2704

hoangtung2704 Tập Lái

chào anh em cb170r . Mình cũng là người đam mê em Cb170r này lâu rồi cũng đang chuẩn bị tậu môt em đây . thấy các bác băn khoăn về cái mỏ cày sọ nó bị nóng chảy thì mĩnh cũng xin có ý kiến thế này. Mỏ cày nếu làm bằng vật liệu composite thì rất bền, chụi nhiệt trung bình khá do đó nếu bác nào muốn làm mỏ cày thì các bác bảo với chỗ nhận làm mỏ cày bằng composite cho thêm bột chống cháy vào thì sẽ yên tâm hơn các bác nhé. Bột chống cháy ở HN hay dùng cho vật liệu composite la Muối Magie. Đôi lời đóng góp ý kiến với các bác vậy thôi vì mình làm về vật liệu Composite nên mình biết. Cái mỏ cày này mình làm được

9. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

mình đã lắp mỏ cày bằng chất liệu composite và nhận thấy chất lượng rất ok! Nếu bạn muốn theo dõi thường xuyên thông tin vê club cb170r bạn có thể qua topic cb170r new house! Rất vui khi bạn tham gia giao lưu với nhóm!

10. lamphuochoa

lamphuochoa Tập Lái

may a oi cung moi mua xe.cung muon vo hoi lam duoc ko a

===== Bổ sung vào lúc 21:02 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 21:01 =====

may a oi.e cung moi mua con cb 170r mau vang e cung muon vo hoi lam co duoc ko may a

===== Bổ sung vào lúc 21:10 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 21:02 =====

e cung moi mua xe.e cung muon vo hoi lam.y cac bac nhu the nao e o binh thanh sdt e day co j alo hoac a e di off alo cho di voi hehe 0938805380

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...