Rebel USA CB170R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi phihao007, 14/3/12.

1. ngthanhcong

ngthanhcong Bằng A2

Có đây nè :)) haha chắc anh em bận đi chơi với người yêu hết rồi.

2. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

vậy là chỉ có ta với công công :byebye:

3. tuan_zsu

tuan_zsu Bằng A1

Ngựa sắt cb170r muôn năm!

buon wa may a oi,dao nay topic bi ae bo rơi roi.nghe noi duy voi a nhân moi len mỏ cày sao ko thay up hinh len cho ae coi gi het vay ta.
    hân hạnh hội cb170r có thêm thành viên mới.mong duy với a nhân sắp sếp buổi off sớm sớm để ae có thể gặp mặt các thành viên mới và trò truyện cho vui.Nhất là tám về chiến mã cb170r nhìu nhìu cho vui.hihi
    chúc cả nhà buổi tối tốt lành !pp:haha:

4. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Eo,sao a chưa gắn mỏ cày mà Tuấn biết rồi. Tin tức bị rò rỉ nhanh vậy. A cũng tính là sẽ off vào cuối tuần này. Nhưng còn phải xem ae và thời tiết có đồng ý với quyết định của mình chưa nữa.
    Còn bên mình bửa nay có thêm 3 thành viên mới. Và họ cũng đang rất háo hức muốn giao lưu với ae mình.
    Vậy ae cứ đưa ra ý kiến mình sẽ off ở đâu và ngày nào nha./

5. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

e có ý kiến này nà, sao mình ko off ở 1 quán cafe sân vườn nào đó rộng rãi, vừa thảo luận về xe và ngắm xe của mọi người. sau đó tăng 2 tùy theo ae nào thích xả stress cuối tuần: ăn nhậu, mát xa,.... thêm 1 ít chân dài góp vui nữa là ok:brick:

6. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A3

sr a e vì dạo này ít ol! Ko phải mình bỏ rơi topic mà là mấy hum nay đang wait mỏ cày để up sọt :D! Mong sớm đc off và đc party cùng anh em!

7. Mr. RSL

Mr. RSL Tập Lái

Cho e hỏi câu này hơi ngớ ngẩn là CB170R có màu đen ko vậy mấy a?? mình thì chưa trực tiếp xem nhưng có người bạn đi xem xe gium e nói là có... e xem trên mạng đâu có đâu!!! vậy giờ sau đây ta; chắc chơi em màu đen cho không giống ai để cùng đi off với mọi người chứ. hết tuần này là e rảnh toàn phần, mọi người cứ lên lịch, e ủng hộ 100%

8. Mr. RSL

Mr. RSL Tập Lái

thix nhất ý này.... có chân dài lại càng thix.:boss:

9. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

hí hí :bigsmile:

10. PhamAntonio1305

PhamAntonio1305 Bằng A2

Chào ae, mình có tạo 1 topic mới và mình mong đó cũng sẽ là nhà mới của ae. Vừa tạo xong, đang chờ bqt kiểm duyệt. Nếu ae nào vào mà thấy topic thì vào điểm danh nha. Tạo topic với chủ yếu để dễ update thông tin. Vì mỗi lần update đều phải nhờ PhiHao thì phiền wa. Ae ủng hộ nhiệt tình nha...^^

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...