Cảnh giác Cảnh báo mọi người về cách làm ăn của tiệm sơn TÁM HIỆP.hẹn,sơn ẩu

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi Blackversion, 29/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Z|K

Z|K Tập Lái

cái thằng 3 càng này *** giáo dục , cải tạo được nữa rùi , thứ này chỉ có đập 1 trận mới chừa thôi

2. Blackversion

Blackversion Bằng A4

@ hiphop2608: bác thử dán keo lên phần mũ nhám rồi lột ra thử xem lớp sơn nó có đi theo ko.nếu ko thì mừng bác.nếu tróc thì chia bùn,bác bị giống mình rồi.

3. BikerVietnam

BikerVietnam Admin

Thứ 1: Chiếc @ nước sơn đẹp, nhưng màu sơn thì nhìn kỳ wá, bây h ít ai đi màu chuyển kiểu đó nữa. Nhìn tấm này thấy cái yếm nó sơn là thấy ko cân đối 2 bên rồi, nhìn rất kỳ!

Màu thì có lẽ là do pác chủ xe thík màu tươi ság như dzầy nên e ko nói thêm nữa, thông thườg sơn 2 màu thì ngta nên sơn theo kiểu chẻ dọc chiếc xe, 1 bên vàng, 1 bên đen, chứ đừg sơn trên dưới như dzậy ko đều! Nếu là e, e sẽ sơn 3 màu Italy "đỏ trắng xanh" là cứng khừ chiếc xe, đơn giản, đẹp và hợp thời nữa, đúng chất scooter Ý! :):):):)

Thứ 2: còn về thằng Tài 3 càng thì thực sự nó hết thuốc chữa rồi, ae mình cải nhau với nó, đòi kéo wa chơi nó thì ngẫm nghĩ cho cùng có khác jìe cái hạng của nó đâu!

4. vavavoom

vavavoom Bằng A2

anh em qua tết lại thành 3 càng bem nó ko :mad: ????????????

5. langtuonline

langtuonline Bằng A1

Nhớ rủ tui nha ông bạn!!!Nó nc láo ghê,nó nói muốn chơi thì nó chơi với mình kìa!!!
    dạo này gặp a Đại nhiều quá !!! Sơn xe xấu mà còn láo !!! nó sơn xe mà nó nói lời có 50k,có thằng Gà mới tin !!! cho hỏi vavavom hôm qua 8 Hiệp ông là ông mập áo đỏ phải hem ;;)
    hiphop2608 là chủ xe nên đi chung với a e luôn để dễ nc !!! Lần bác post chiếc xe sơn ở Thành 3 càng hình như màu đỏ bị lem búa lua xua phải ko !!!

.bộ tao khùng hả đi mua sơn atm mắc chết mẹ về sơn cái xe cùi bắp của mày (hiểu rồi đúng kô)
    @ mà nó kêu cùi bắp !!!

#225 langtuonline, 13/2/10
    Sửa lần cuối: 13/2/10
  6. vavavoom

vavavoom Bằng A2

nãn thằng 3 càng lun. nó nói chuyện thách thức cộng đồng roài.
    @ langtu: chả bit nữa, mà ai là người cầm nick 5s của 8H ta, thằng đó mới quan trọng :D

7. langtuonline

langtuonline Bằng A1

nick là gì dza 3 !!! nghi là ku Gà quá !!! ông làm tui tò mò nha !!! Khai họ tên đi
    ko thì đừng trách tại sao biển xanh lại mặn [-X

8. BikerVietnam

BikerVietnam Admin

@ anh em: Chuyện cũng đã wa rồi, xe pác hiphop2608 cũng đã sơn lại rồi, bây h wá lắm thì có thể in mấy tấm hình màu wa nó nói chuyện mà thôi, nhưg để làm jìe nữa? Để cho nó đền tiền lại cho pác hiphop2608 hay sao? Chắc là không có đâu! Bây h nếu muốn những người sau đừg đi theo vết xe đổ nữa thì ae lập 1 topic riêg bên 5s cảnh báo về Tài 3 càng như dzầy nè, đừg vô topic nó chửi rủa nữa ko khéo thì mình bị ban ník lun cũg ko bít chừng!

Còn về 8 Hiệp, lần sau có chuyện jìe thì cứ nói chuyện với ng cầm đầu là Thảo hay jìe đó, nói với mấy thằng đó cũg ko đc jìe còn tốn hơi thêm, nó làm ăn ko đàng woàng nhìu lần thì tự khắc sẽ bị chủ đuổi thôi, lúc đó sẽ bít cách làm ăn liền!

#228 BikerVietnam, 13/2/10
    Sửa lần cuối: 15/2/10
  9. kiolo

kiolo Tập Lái

làm ăn ẩu ghê , như vậy ai dám sơn nữa trời

10. Sony Ericsson

Sony Ericsson Bằng A2

Tội lỗi cho bác luôn - Mình nghĩ bác có muốn đi lần nữa thì wa chỗ SaiGon Airbrush có trên forum mình luôn cũng được đấy ! :)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...