Primavera Cần mọi người tư vấn mua Vespa ở cửa hàng nào uy tín ở TpHcm

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi Lucasyeah, 13/10/17.

1. Lucasyeah

Lucasyeah Tập Lái

Thật là ngày mai em đi mua con xe vespa ABS.Mà thật sự giờ không biết mua ở cửa hàng nào uy tín và hậu mãi sau khi mua xe dịch vụ sữa chữa và bảo hành có tốt không.Em lướt trên mạng mà mỗi người mỗi ý không biết như thế nào,và em không biết mua xe rồi giấy tờ khi nào có hay là lại hẹn mấy tuần thì khổ em.Ae nào biết thì tư vấn và chỉ mình với,cảm ơn anh em nhiều.Em đang nghĩ là mua ở Topcom ở đuờng Nam Kỳ Khởi Nghĩa.

2. ManhThangOT

ManhThangOT Tập Lái

Chương trình khuyến mãi của của hàng thì theo hãng Piaggio rồi nên như nhau thôi, không cần lăn tăn quá đâu. Chính sách chỗ nào mình thấy cũng tốt mà.

3. HeroBMT

HeroBMT Tập Lái

Chỗ nào cũng như nhau cả, quan trọng giờ vespa bảo hành bảo dưỡng tới 3 năm nên cũng an tâm .

4. vuha2912

vuha2912 Tập Lái

Hiện tại nếu xêp hạng về chất lượng dịch vụ và Quy mô Hệ thống thì bác chọn TopCom là chính xác rồi đấy, bên Topcom có những dịch vụ riêng mà mấy thằng khác không có. Như cứu hộ xe 24/24 theo trọn đời xe, dịch vụ chăm sóc vệ sinh xe trọn đời...........
    Bữa mình ghé bên Topcom Nam Kỳ Khởi Nghĩa mấy bạn rất nhiệt tình, xe trưng bày rất nhiều tha hồ lựa chọn bác ghé đó mua là đúng rồi đấy

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...