Cần anh em giúp newbie với............về PKL

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi babylove1992, 9/3/11.

1. assaulter

assaulter Bằng A2

còn có cái exiter to đùng nữa kìa :)|:)| ... và F430 thì còn có chữ future nữa chứ :) :)

2. meotop

meotop Bằng A4

vậy bác ý đúng là con Dũng Lò....rồi , các bác cứ chém em nó quá , em nó đúng thật là con của Dũng Lò....mà , cho hỏi có phải bạn là con của Dũng Lò Đạn không vậy =P~=P~=P~=P~ , nếu đúng cho mình xin số phone nghen , bữa nào cho mình chim ngưỡng con Fer...tuneo với con mô tô nghen :):):):):) , hâm mộ lâu rồi giờ mới biết chơi trong đây đấy :):):):):) quên mất còn con Exciter full bài nữa chứ :D:D:D

3. butchi

butchi Bằng A2

tặng cho chủ topic này
    [​IMG][​IMG][​IMG]

4. Sweetlove_VNA

Sweetlove_VNA Bằng A2

chết cười với bác butchi :)) :)) :))

5. victorsoap

victorsoap Bằng A1

Nên chọn CBR600 và GSX R750, bởi 2 con này quá phổ biến rồi. Ngoài ra còn có em GSX R600 cũng ko kém đâu nhé. Nên đi 2 em ấy nếu chưa thạo mấy em 1000cc, đặc biệt là R1.

6. NEU_I5E

NEU_I5E Bằng A3

Bác nói có kĩ thuật chạy PKL rồi mình thấy đặt ra cái topic này là hơi thừa. Có kĩ thuât + kinh nghiệm bạn phải chọn đc ra xe phù hợp nhất cho mình rồi chứ

Chiều cao của bạn thế chọn con nào vừa tầm nhất, thoải mái nhất trong 3 con kể trên có em Gixxer :) Chọn em nó chắc sẽ ko làm bạn thất vọng đâu :) Gia tốc tốt, máy mượt và còn v,v... những điểm ưu nữa sẽ thấy khi cảm nhận trên đường - thành phố, cũng như đi tuor.

Chúc bạn lái xe an toàn.

7. longson

longson Bằng A4

ÔI giời ơi, em đọc xong cái topic này mà cười chết người luôn, đang buồn buồn gặp ít cái topic của mấy ku nhóc rãnh hỏi vớ vấn, chém gió kinh điển luôn, khiếp thật, thời buổi này tiền thì ít mà chém gió thì chém cả tiên luôn, kinh hồn, Baby Ku Tý ơi làm cái topic show hàng em R1 đi hé hé hé

8. nhoc_quay07

nhoc_quay07 Bằng A1

có tiền wa tới MẼO mà hog đũ tiền mua xe, kakakaka, dúng là tào lào, chắc tối nằm ,mơ ùi lên kể thụ đó mà, tối nay mơ tiếp đi nha kưng

9. akano

akano Bằng A2

nhiều bác giàu có và quan hệ rộng quá. Hix. Chủ topic đã đành nhưng nhiều bác cm cũng kể lể ghê ghê. sợ thật.
    Mod xóa 2pic này cho rồi.

10. bataefrenreyes2

bataefrenreyes2 Bằng A2

Đi phược về tới VN chưa anh, em muốn lái kèo kèo >"<

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...