Cần anh em giúp newbie với............về PKL

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi babylove1992, 9/3/11.

1. babylove1992

babylove1992 Bằng A1

biker với nhau nên mình nói thẳng......cái tính mình là hay quên trước quên sau.......lo ham đi qua đó quá.........mang mới tiền mà hok chịu đếm lại.......khi vô showroom thì.......chuyện sơ sơ là như thế.....mong bác hĩu cho :)vote cho tình thần biker :)

2. WindSlaser

WindSlaser Bằng A2

Chủ topic đã thiếu hiểu biết còn thích chém gió cho to:

Thứ 1: mua 1 con 1000cc mới đập thùng bên mẽo xong gửi về VN thì giá khoảng 13k. Nhưng vấn đề về đầy xong thì chú mày làm sao lấy dc cái xe đó từ cảng và kho hải quan về nhà chú mày mà ko đóng thuế ấy ?Tưởng muốn đem cái gì vào VN là đem sao ? Còn nếu chú mày đóng thuế thì tiền thuế + tiền xe chắc đủ tiền cho chú mày mua BMW 1000 đập thùng tại VN rồi đấy. Trường hợp vác xe mới về gắn NN thì bảo đảm 1 điều là chú mày ko có cửa khỏi mơ nhé.

Thứ 2: Trường hợp chú em thích chơi xe thùng no pp thì cứ cầm 11-12k qua cam mà vác về qua mẽo làm gì cho xa lại khó khăn lúc lấy xe ra.

Lo mà cày kéo kiếm tiền rồi sau này mua đi chứ ngồi ăn tương với mỡ suốt thì cả đời chạy Ex cùi thôi ku.

3. pntuananh

pntuananh Bằng A3

Topic nguy hiểm vê en lờ. rét vãi

4. babylove1992

babylove1992 Bằng A1

:| em hok bik nên mới nhờ anh em giúp.........cớ sao lại chém mạnh như thế........:|

5. lethuongtien

lethuongtien Tập Lái

Quá nản với những topic kiểu này. Nói chung sinh năm 92 thì cứ hốt PKL đi, với máu hiếu thắng của tuổi trẻ thì PKL là một thú vui đấy!!!

6. minhGP

minhGP Bằng A2

Chủ topic sn92 à??? :-? thế này còn lâu đây mới có thể có cái bằng à...:-<
    Nếu bạn hỏi mua thật thì mình xin đáp,vs những yếu tố bạn đã có thì gsxr750 là số 1...
    cbr600 tuy hơn nhiều mặt nhưng lại bất lợi về chiều cao vs bạn
    R1 thì xin nói bạn kô đủ độ để chơi,nếu muốn thì phải hit R6 trc đã,rùi hãy lên R1.....[-X
    Còn mún gây sự chú ý thì quá đơn giản,chơi cây pô sấm hay pô hú vào 1 em nào đó,đi vào chỗ đông ng nẹt vài phát là chú ý thôi...
    Còn nếu bạn tạo sóng gió thì mình chịu thôi..topic kiểu này nhìu rùi

7. Tyler

Tyler Bằng A4

Ảo wa' @-)

8. RedLight

RedLight Bằng A2

Muốn mua xe thì đem cọc tiền qua showroom mà quăng vào rồi cưỡi em nó về nhà. Hơi đâu chạy sang Mỹ mua xe về ???? Não lắm rồi. 18~19 tuổi chưa kinh nghiệm j thì đi Ex cho lành đi ku. Vác con PKL về nhà đc vài ngày máu lên tới não rồi từ từ nó cũng lên tới bàn thờ.

9. Sweetlove_VNA

Sweetlove_VNA Bằng A2

Bác không ngửi thấy mùi hương thuốc súng bay theo gió trong topic này hả bác. Chẳng ai hơi đâu mua PKL mà qua Mẽo vác về cả. Chém kinh quá.

10. RedLight

RedLight Bằng A2

Có chứ, pháo nã đùng đùng từ hum wa tới h :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...