Cần anh em giúp newbie với............về PKL

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi babylove1992, 9/3/11.

1. Rockylee

Rockylee Bằng A2

Hehe, mình chưa thấy ai mua muốn xe mà phải bay qua Mỹ để xem hàng hết. Trừ phi mua siêu xe hơi như Rolls Royce... Bạn đến Newyork vậy đã tới Times Square, Central Park, Statue of Lib. chưa? hay đi xem Broadway chưa? ;));));))

2. babylove1992

babylove1992 Bằng A1

thì bây h` coi như bạn thấy rồi đó :)

3. chi92

chi92 Bằng A2

cái trò quay xe bằng chân chống làm thế nào chỉ mình với :-$:-$... Mình toàn phải de lên de xuống mặc dù cao 1m80....
    bác gạc chân chốg xuốg.chân trái giữ nguyên nó.quay cổ xe theo hướg cần way.lên ga

4. bataefrenreyes

bataefrenreyes Bằng A4

Đầy đủ thì fải thế này: Tắt máy, cài số 1 (trong 1 số trường hợp để đề phòng trơn trượt), gạt chống, 2 tay cầm lái, lôi con xe nghiêng về phía mình, đè nhẹ đầu xe (nhấn tay lái xuống) hoặc đè nhẹ đít xe (thả nhẹ tay lái ra) để tạo khoảng hở giữa 2 bánh xe và mặt đất, quay xe từ từ theo chiều kim đồng hồ.
    Nếu làm thuần thục thì mất từ 7-10 giây là xoay được con xe R1,CBR 1000, R6, CBR 600,... ngược ra sau.
    Chân chống của các xe pkl rất cứng và bền.

Có tiền ra salon mua xe xong là tự khắc biết chơi, không phải lăn tăn nhiều :|.

#24 bataefrenreyes, 17/3/11
    Sửa lần cuối: 18/3/11
  5. assaulter

assaulter Bằng A2

tks bác nhiều ... trước giờ em toàn lôi đít em nó quay = chân trụ của em ( may em cao to chứ nhỏ con chắc bị xe đè rồi).

6. Winch0106

Winch0106 Bằng A4

vote mạnh cho bác ^^ e thấy ai có tiền mà sợ này sợ nọ chứ như e có tiền là e ra quât ngay khỏi hỏi, lên đây post hình tự sướng rồi tính típ =P~, cầm ex chạy 110km/h tông 1 phát cũng lìa đời chứ cần zì PKL ở đó mà sợ :))

7. bobo_lucky

bobo_lucky Bằng A2

Bác siêng thiệt ;)) ;)). Nhỏ jờ mình mới thấy đó ;)).

8. lethuongtien

lethuongtien Tập Lái

Chém gió mà không biết cách chém, để lòi cái đuôi của mình ra. Mua xe ở nước ngoài mang về nhiều thủ tục lắm bạn à, không phải như đi mua cái điện thoại mang về đâu!!!

9. babylove1992

babylove1992 Bằng A1

thủ tục thì từ từ hoàn tất rồi vể thoy, nhưng mà vấn đề mang thiếu tiền thì sao mua......con R1 2011 đỏ đen á :((

10. trantung

trantung Tập Lái

Em thấy có sự khác biệt thế nào giữa lời pác chủ thớt post với lời bác vừa nói đây , lúc đầu em nghĩ bác nói là mún mua xe là thật , nên em cũng tư vấn cho bác , nhưng khi đọc xong cái dòng comment này của bác thì em quả thật ( ko bik có phải ko ) nhưng thấy hình như là bác hỏi chỉ để cho có thôi thì phải ( sr em thẳng sự thật mong chủ thớt bỏ qua cho :):):) ) , nếu bác hỏi thật lòng thì nên quất đi chứ đâu cần phải suy nghĩ nhiều , cứ xem con nào chiều cao hợp với mình thì quất rồi chơi lên từ từ , vài lời góp ý mong chủ thớt bỏ qua( em cũng hơi xỉn nên mong chủ thớt bớt chém gió giùm em) :):):):):):)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...