Luật giao thông Cả nhà ta AE nào đã từng "Mém Gặp TỬ THẦN" thì vô nha!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi BikerVietnam, 30/12/09.

1. begaithichtocdo

begaithichtocdo Bằng A2

hì , tối wa 9h 20 đi học từ trung tâm vê , đương vắng đang định tăng tôc lên 70 thì ở đầu xuất hiện một ông chạy PKL chạy ngược hướng lủi vào mình ,, hĩ , xém một chút là chầu diêm vưởng luôn , hú tim:( .. cũng may nhanh tay né kịp . hi`!! way lại mắng nó 1 câu mới chạy đi , " hả dạ quá chừng !:">

2. MAX-86

MAX-86 Bằng A2

Mắng r` thấy hã zạ , vậy là " Cho vừa lòng e " nè :D

3. Thảo_Mập

Thảo_Mập Bằng A2

Còn mình thì chứng kiến thằng bạn đang dợt xe ở Điện Biên Phủ vừa đến cây xăng tự nhiên có 4 con mắm từ đâu bên lề bên kia băng qua,mình đã la lớn là đứng yên đừng có qua,2 con qua trước tới lề bên đây rùi nên cũng mừng 2 con điên sao nó băng qua theo kiểu thứ tự 1 2 từ xa thấy thằng bạn lên mình la hoán lên 2 con điên đó nó cũng băng qua,kết quả thằng bạn xỏ kim qua giữa 2 con điên,lúc đó đang số 4 nằm xòe k bít hít vô 1 cái sẽ ra sao,về tới nhà nó ngồi im ru k nói nên lời hỏi xe chạy đc không nó nói 1 câu thế này (tao thề k dợt xe nữa)0:

4. begaithichtocdo

begaithichtocdo Bằng A2

hiihhi , tại tức quá nên phải mắng thôi ạ !!! :">.. mà sao dạo này em thấy mấy ông đi PKL chạy xe kinh lắm

5. hoangtubang_tin

hoangtubang_tin Bằng A4

qua tết gằn lên lại sài gòn để đi học!! vừa đi lấy xe trong đoàn công an về!! đua xe với nó 10 máy cây số!! ép đường nhau lung tung mà không bị gì!! về gằn tới nhà!! cách cửa nhà chưa tới 100m!! gặp bà chị liền bóp cứng thắng trong khi đang đi tốc độ cao!! thế là chuyện gì đến nó đã đến!!:(:(:(

6. MAX-86

MAX-86 Bằng A2

Vậy từ Ex GP 2 đĩa , giờ xuống là Ex GP 2 đùm lun hã bác :p
    Vậy lúc nào e ngồi trên PKL thì e sẽ nói là "nhanh nửa đi a" chứ k phải là "chậm thôi a" đâu >:D< , lúc đó leo lên r` cảm nhận nha e :D

7. begaithichtocdo

begaithichtocdo Bằng A2

hahaha , anh nói quá lên thế , em hiên nhất làng mà:">

8. MAX-86

MAX-86 Bằng A2

"Hiền" nhất làng đấy nhá :D

9. begaithichtocdo

begaithichtocdo Bằng A2

:)) ahah , nói thật mà cũng thấy ngại gê .:p

10. Banhbohigh

Banhbohigh Bằng A1

Hồi lâu mình cũng bị 1 lần xém gặp tử thần..hjchjc chuyện nó là như vầy để kể cho nghe
    Ngày đó lễ 2-9 đi chơi với đám em cũng xa thành phố mình ở nha trang chạy lên đó cũng tầm 45km...chỗ đó nói chung nguyên sinh cũng rừng rú hem ah...sau cuộc nhậu người toàn hơi men lại thik chạy nhanh chở thằng em sau lưng 2 đứa ko ai đội mũ bảo hiểm thế là cứ chạy dzí theo đám thằng em vì tụi nó chạy trước...chạy sao ra gặp ngay ngã 3 lúc tỉnh biết xỉn xong tự nhiên rẽ trái thay vì rẻ phải là về ...chạy lúc đo hết ga hết số tầm 100km chạy tự nhiên thấy toàn lên đèo nhưng vẫn chạy ...chạy được 1 lúc thì thấy má ơi DZÂN TỘC nó đi bộ dắt xe giứa lộ mình hết hồn lách tay lái 1 cái xòe xòe ngay thằng em mình bay ra mình cuốn theo xe hjchjc nhờ tròi xe mình thì đứng lại khi bay vô thẳng cột móc mình quăng xe lăn cù cù máu me không thằng em thì lủng bụng...xe thì vắt ngang nmgay cột mốc hjc nhìn xuống dưới là vực thẩm hên có cái cộ mốc nó máng lại ehm cũng tiêu cùng cái xe luôn rùi...từ đó tở tới già đi xa hem nhậu nữa...................CHUYỆN ĐÃ KỂ XONG:D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...