Rebel USA Brvt - cb125r vào giao lưu các bác !!!

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi cuibap007, 13/8/11.

1. deleno

deleno Bằng A1

hihi, tình hình là đang ở ngoài Hà Nội nên kô lên đc. Tình hình là có alo hỏi lại rùi...Nhưng hem có ai muốn làm mỏ cày hết nên im re....Do anh e có người thíc người không.
    Còn nghiển wa thì kêu họ làm 1 cái cho T thui nha, nhưng giá thì....

2. mrk_25

mrk_25 Bằng A3

Chiều chủ nhật cafe đê anh em ơi. Biker vũng tàu nè,đi xe nhỏ mong được làm quen vs các a em trên biker CBR125 nhá. ai đi thì alo cho 01285.77.89.39 nhá. "Tình ai nấy tiến" nghen ^^

3. mila_milu

mila_milu Bằng A2

a,e vũng tàu chuẩn bị đón a,e tp xuống nhá..

4. lalamanz

lalamanz Bằng A2

mỏ cày cho xe nào vậy bác ?
    nếu cho cb thì bác vào đây xem :)
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4029176

5. cuibap007

cuibap007 Bằng A1

Khi nào thì anh em trong HCM xuống VT chơi vậy cô nương ? Khi nào xuống cho anh em VT biết để chuẩn bị đón tiếp nhé hihi .

6. mila_milu

mila_milu Bằng A2

sáng mai 7h a,e saigon sẽ có mặt tại bà rịa nhé..a,e vt chuẩn bị CHỔI CHÀ đi nào...hahaha

7. mila_milu

mila_milu Bằng A2

sương xin chân thành cảm ơn chi đội gà bay đã đón tiếp a,e saigon thật nhiệt tình và chu đáo...cảm ơn anh đội trưởng và cảm ơn anh Dương đã đưa a,e đi tham quan những điểm đến tuyệt vời..và cùng a,e sg đi hết chương trình tuor..thanks so much;)

8. CrazyTiger88

CrazyTiger88 Tập Lái

chào ace hội Cb125R vũng tàu ạ ! sau một thời gian cày cuốc thì cuối cùng ngày 27/11 vừa rồi em cũng đã đũ lúa đưa nàng(cb125r) về dinh để thỏa chí đam mê đó ạ ^^ ! và em cũng xin nói thêm là tuy đam mê có thừa nhưng kiến thức thì có hạn (hay nói là ko bik gì thì chính xác hơn) nói mọi người đừng cười chứ rước về từ bửa 27/11 mà đến hum nay e mới dám xách ra tqgc để tập chạy vì đây cũng là lần đầu tiên e chạy xe côn :"> cảm giác hồi hộp ,run run , chân tay lọng cọng cũng ko khác như lần đầu hẹn hò :( . nói bi nhiu cũng đủ để mọi người hiểu e là ngu dân chính hiệu đấy ạ . e hi vọng có thể đc gia nhập hội chủ yếu là giao lưu hoc hỏi với ae có cùng đam mê . mong mọi người giúp đỡ , thank >:D<

9. cuibap007

cuibap007 Bằng A1

Chào mừng bạn đến với hội ! Bạn nên để thông tin riêng của bạn dưới phần chữ ký để mọi người tiện liên lạc . Nếu ở Vũng Tàu thì bạn liên lạc số 0126 9876243 gặp A.Châu . Thân !

===== Bổ sung vào lúc 08:43 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 08:17 =====

CHƯƠNG TRÌNH TOUR TRAO HỌC BỔNG TẠI TRƯỜNG TIỂU HỌC LÂM THIỆN
    MA LÂM, HÀM THUẬN BẮC, BÌNH THUẬN
    (Ngày 17-18 tháng 12 năm 2011)

Ngày 1: Tp.Hồ Chí Minh - Phan Thiết
    04:00 tập trung Nhà thờ Đức Bà, sau đó khởi hành
    06:00 ăn sáng tại Ngã 3 Dầu Giây
    Đến Phan Thiết, nếu sớm có thể ghé tham quan Tháp nước PT, hoặc trường Dục Thanh (khu tưởng niệm Bác Hồ), ghé chợ Phan Thiết dùng cơm trưa...đến KS nhận phòng...nghỉ ngơi, tự do tắm biển nha...
    17:00 ăn tối...có hải sản và beer...
    Nghỉ đêm tại Phan Thiết
    Ngày 2: Phan Thiết - Tp.HCM
    07:00 tập trung đi ăn sáng. sau đó khởi hành đi Hàm Thuận Bắc đến trường tiểu học Lâm Thiện trao học bổng cho 41 em HS, giao lưu cán bộ, giáo viên của Trường...
    12:00 ăn trưa và khởi hành về Tp.HCM
    18h đến Tp.HCM, kết thúc chương trình.
    Chđi này rất mong ace CLUB NCCKM tham gia đầy đủ, có sự kết hợp của Đội Moto Gò Vấp và 1 Hội Thiện Nguyện của Quỳnh kưn và Tạ Kiều Ngân...
    Phương tiện: xe 2 bánh...tự hiểu nha
    Chi phí: lần này do Cường ko có thgian để đi tiền trạm, cho nên có nhờ a Tiến Dũng (đội 4 Linh) là 1 ng công tác trong ngành DL booked KS dùm (KS Nhật Linh, 2 sao, gần biển, bãi đậu xe kế KS), do đó bạn nào đk phòng 2 thì đóng 140k/ng và ace nào đi 1 mình đóng 120k (sẽ ở phòng 4 ng)
    Còn lại, tất cả các bữa ăn trong chtr, sau khi dùng xong có bill sẽ chơi kiểu Cam Pu Chia, và thực đơn do BTC gọi, bạn nào kêu thức ăn riêng thì tự thanh toán.
    Ace nào muốn tham gia đăng kí cho Đội trưởng và đóng tiền ngay (hạn chót là ngày thứ 2 12/12/2011)

Trích a cường

Mời các anh em Gà Bay dành chút thời gian đi chung với các anh em trong các chi hội HCM để giao lưu học hỏi và gắn tình đoàn kết . Thân !

10. CrazyTiger88

CrazyTiger88 Tập Lái

AE vũng tàu đâu hết rồi ? sao vắng tanh vậy ta ?? :-/

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...