Bắt bệnh dùm con AB cho e với các bác ơi

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi lx5665hb, 1/9/12.

1. lx5665hb

lx5665hb Bằng A1

Vài hôm trước con AB của e bị thủng xăm.Mang ra thợ nó thay xăm cho kết quả là nó làm tróc luôn sơn ở vành xe.
    Nhưng ức chế hơn là không biết nó chữa lợn lành thành lợn què,từ lúc nó tháo ra để thay xăm ( bánh sau ) thì con AB của e nó bị tiếng kêu rần rần ở phía sau.Cứ nổ máy lên là nghe thấy kêu nhưng e ga lên đi thì ko nghe nữa.Không rõ là nó lắp vào có lỏng con ốc gì k nữa.
    Tiếng kêu ở phía bánh sau các bác ạ.Có bác nào biết nó bị sao ko giúp e với.
    E cũng chịu khó mày mò xe mà ko biết nó bị sao nữa.Đi xe mà có bệnh gì là e khó chịu lắm.
    Cảm ơn các bác

2. tuannguyen3108

tuannguyen3108 Bằng A3

cái này thì bạn kiểm tra 2 con ốc bắt cái gắp bên phải đó bạn, gần két nước đó, ko biết diễn tả sao cho bạn hỉu, nhưng có 2 con ốc khoá 14 đó bạn, koi đạ xiết chặt lại chưa hak, trc bạn mình cũng bị đó, rồi ốc bắt bô nữa, phía dưới bô có con ốc dài dài đó bạn, coi đã xiết chặt chưa nha :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...